6valley background
Việt Nam

6valley Việt Nam — Slot, Nổ hũ và Live Casino ngay trên điện thoại

Sảnh 6valley tập hợp slot từ Pragmatic Play, PG Soft, bàn Live Casino do Evolution vận hành và kèo bóng đá trực tiếp — tất cả trong một tài khoản, nạp rút qua MoMo, ZaloPay hoặc Viettel Money.

MoMoZaloPayViettel MoneyChuyển khoản ngân hàng
21+ SSL MoMo, ZaloPay, Viettel Money

Quyền truy cập chỉ có thể khả dụng ở nơi luật địa phương cho phép.

Thanh toán tại Việt Nam

6valley · Việt Nam

Trò chơi
2
Thanh toán tại Việt Nam
MoMo, ZaloPay, Viettel Money
Trải nghiệm di động
Truy cập

Dịch vụ phụ thuộc vào khu vực đủ điều kiện và luật địa phương. Người dùng tự kiểm tra quy định tại nơi cư trú.

MINH BẠCH VẬN HÀNH

Cách chúng tôi duy trì thông tin chính xác

Mỗi trò chơi trong sảnh được liên kết trực tiếp với nhà cung cấp gốc — thông tin tên trò chơi, nhà phát hành và RTP (nếu có) lấy từ dữ liệu nhà cung cấp, không tự điền. Chính sách và điều khoản sử dụng có thể truy cập từ footer bất kỳ trang nào. Khi có thay đổi về phương thức thanh toán hoặc danh mục trò chơi, trang được cập nhật trước khi thay đổi có hiệu lực.

Dữ liệu trò chơi

Tên, nhà cung cấp và thông số kỹ thuật của mỗi trò chơi được đồng bộ từ nguồn gốc — Pragmatic Play, PG Soft, Evolution — không phải do chúng tôi tự biên soạn.

Điều khoản rõ ràng

Toàn bộ điều khoản sử dụng, chính sách bảo mật và quy định tài khoản đều có thể đọc trực tiếp trên trang web, không yêu cầu đăng nhập trước.

Kênh liên hệ

Địa chỉ email hỗ trợ và live chat tiếng Việt được liệt kê công khai trên trang Liên hệ — bạn không cần tìm kiếm trong phần cài đặt tài khoản.

Cập nhật nội dung

Khi phương thức thanh toán hoặc danh mục trò chơi thay đổi, chúng tôi cập nhật trang tương ứng ngay lập tức thay vì để thông tin cũ tồn tại song song.

DANH MỤC TRÒ CHƠI

Slot, Live Casino và nhiều hơn nữa

Sảnh 6valley bao gồm slot từ nhiều nhà cung cấp quốc tế, bàn Live Casino phát trực tiếp với dealer thật, và khu vực cược thể thao với kèo bóng đá trực tiếp — danh mục được cập nhật thường xuyên. Thông tin RTP chỉ hiển thị ở những trò chơi mà nhà cung cấp công bố công khai.

Khám phá sảnh
6valley Đá Gà Trực Tiếp
Guide

Đá Gà Trực Tiếp

6valley Tài Xỉu Nhanh
Lobby

Tài Xỉu Nhanh

6valley Xổ Số Nhanh
Mobile

Xổ Số Nhanh

6valley Sic Bo Trực Tiếp VIP
Rules

Sic Bo Trực Tiếp VIP

6valley Sic Bo Trực Tiếp Nhanh
Context

Sic Bo Trực Tiếp Nhanh

6valley Sic Bo Cổ Điển
Support

Sic Bo Cổ Điển

BẮT ĐẦU TỪ ĐÂU

Vào sảnh nhanh trong vài bước

Tạo tài khoản bằng số điện thoại Việt Nam, xác minh qua OTP, rồi chọn ví điện tử để nạp lần đầu. Sau khi số dư hiển thị, bạn có thể mở bất kỳ trò chơi nào trong sảnh ngay lập tức. Nếu gặp vướng mắc ở bước nào, đội hỗ trợ tiếng Việt sẵn sàng qua live chat.

Tạo tài khoản Điền số điện thoại, nhận mã OTP xác minh và hoàn tất đăng ký trong chưa đầy hai phút — không cần tải ứng dụng riêng để bắt đầu.
Nạp tiền lần đầu Mở ứng dụng MoMo, ZaloPay hoặc Viettel Money, chuyển đến số tài khoản hiển thị trên màn hình, xác nhận bằng mã PIN của ví.
Chọn trò chơi Sảnh chia theo danh mục: Slot, Live Casino, Thể thao và Fishing. Dùng bộ lọc nhà cung cấp để tìm Pragmatic Play, PG Soft hoặc Evolution nhanh hơn.
Hỗ trợ tài khoản Nếu cần trợ giúp về xác minh ví hoặc lịch sử giao dịch, live chat tiếng Việt phản hồi trực tiếp — không cần gửi email và chờ đợi.
Mọi thiết bị

Chơi trên điện thoại, máy tính bảng hoặc máy tính

Sảnh 6valley hoạt động trên trình duyệt của điện thoại Android, iOS, máy tính bảng và máy tính để bàn mà không cần cài đặt thêm bất cứ thứ gì.

Google Play App Store
6valley desktop
6valley mobile

Ví điện tử và thanh toán Việt Nam

Chúng tôi hỗ trợ MoMo, ZaloPay và Viettel Money — ba ví điện tử phổ biến nhất tại Việt Nam. Giao dịch nạp thường được ghi nhận ngay sau khi ví xác nhận chuyển khoản thành công. Rút tiền yêu cầu xác minh tài khoản một lần; sau đó lệnh rút được xử lý theo quy trình tiêu chuẩn của từng ví.

MoMo

ZaloPay

Viettel Money

Thành viên mới

Ưu đãi dành cho tài khoản mới

6valley Casino & Slot
Casino & Slot
Ưu đãi nạp đầu cho sảnh Casino và Slot
Dành cho thành viên mới

Áp dụng cho lần nạp đầu tiên vào sảnh Slot và Live Casino — xem mức ưu đãi cụ thể trên trang khuyến mãi. Điều khoản áp dụng.

Mở tài khoản
6valley Thể thao
Thể thao
Ưu đãi nạp đầu cho khu vực Thể thao
Dành cho thành viên mới

Dành cho tài khoản đặt cược thể thao lần đầu, bao gồm kèo bóng đá trực tiếp — điều kiện áp dụng hiển thị trên trang ưu đãi. Điều khoản áp dụng.

Mở tài khoản
BẢO MẬT TÀI KHOẢN

Tài khoản của bạn được bảo vệ thế nào

Bảo mật tài khoản tại 6valley được xây dựng theo từng lớp riêng biệt. Kết nối giữa trình duyệt và máy chủ được mã hóa SSL — dữ liệu truyền đi không thể đọc được bởi bên thứ ba. Mỗi lần đăng nhập từ thiết bị mới đều yêu cầu xác minh OTP gửi về số điện thoại đã đăng ký. Lịch sử giao dịch lưu đầy đủ trong tài khoản để bạn đối chiếu bất cứ lúc nào.

Mã hóa SSL Toàn bộ kết nối giữa thiết bị của bạn và hệ thống được mã hóa SSL — thông tin đăng nhập và dữ liệu giao dịch không truyền dưới dạng văn bản thô.
Xác minh OTP Đăng nhập từ thiết bị lạ hoặc địa chỉ IP mới sẽ kích hoạt bước xác minh OTP gửi về số điện thoại đăng ký, ngăn truy cập trái phép.
Lịch sử giao dịch Mỗi lệnh nạp và rút đều tạo bản ghi trong tài khoản kèm mã tham chiếu — bạn có thể đối chiếu với lịch sử ví MoMo, ZaloPay hoặc Viettel Money bất kỳ lúc nào.
Lưu trữ dữ liệu Thông tin cá nhân và dữ liệu thanh toán được lưu trữ tách biệt, chỉ nhân viên có thẩm quyền mới truy cập được — không chia sẻ với bên thứ ba ngoài quy trình xử lý giao dịch.
6valley lobby snapshot
BÊN TRONG SẢNH

6valley — một sảnh, đủ loại trò chơi

Từ slot nổ hũ đến bàn live dealer và cược thể thao, mọi thứ bạn cần đều nằm trong một giao diện duy nhất.

Slot & Nổ hũLive CasinoThể thaoBàn bàiFishing
Bắt đầu ngay

Năm bước vào sảnh 6valley

1
Đăng ký

Điền số điện thoại Việt Nam và xác minh bằng mã OTP để tạo tài khoản.

2
Nạp tiền

Chọn MoMo, ZaloPay hoặc Viettel Money, chuyển khoản theo hướng dẫn hiển thị trên màn hình.

3
Chọn trò chơi

Duyệt qua Slot, Live Casino hoặc Thể thao và mở trò chơi bạn muốn thử.

4
Bắt đầu chơi

Đặt mức cược phù hợp và bắt đầu — thông tin trò chơi hiển thị ngay trong giao diện.

TRÊN ĐIỆN THOẠI

Truy cập sảnh 6valley từ điện thoại

Sảnh 6valley chạy trực tiếp trên trình duyệt di động — không cần cài đặt thêm bất cứ thứ gì. Giao diện tự điều chỉnh theo màn hình điện thoại hoặc máy tính bảng, giữ nguyên đầy đủ danh mục slot, bàn live và khu vực cược thể thao. Nạp qua MoMo hoặc ZaloPay trên cùng một thiết bị, chuyển thẳng vào số dư mà không cần chuyển đổi ứng dụng phức tạp.

6valley mobile gaming
Không cần tải về
Slot trên di động
Live Casino
Cược thể thao
Nạp qua MoMo
Giao diện cảm ứng
HỖ TRỢ TIẾNG VIỆT

Liên hệ khi cần trợ giúp

Đội hỗ trợ tiếng Việt của 6valley có thể tiếp cận qua nhiều kênh. Với vấn đề cần xử lý ngay như xác minh giao dịch hoặc lỗi đăng nhập, live chat là lựa chọn nhanh nhất. Câu hỏi về tài khoản hoặc chính sách có thể gửi qua email để nhận phản hồi chi tiết hơn.

Đội hỗ trợ online

Live Chat

Mở cửa sổ chat trực tiếp từ bất kỳ trang nào trong sảnh. Phù hợp cho xác minh giao dịch, lỗi đăng nhập và câu hỏi về số dư tài khoản cần xử lý ngay.

Email hỗ trợ

Gửi yêu cầu chi tiết về tài khoản, lịch sử giao dịch hoặc câu hỏi về chính sách qua email. Đội ngũ phản hồi bằng tiếng Việt với nội dung đầy đủ hơn live chat.

Hỗ trợ trên điện thoại

Truy cập trang Liên hệ từ trình duyệt di động để mở live chat hoặc sao chép địa chỉ email hỗ trợ — giao diện di động hiển thị đầy đủ các kênh liên lạc.

Câu hỏi thường gặp (FAQ) về 6valley

Những thắc mắc phổ biến nhất từ người dùng mới và người dùng hiện tại về tài khoản, thanh toán và trò chơi tại 6valley.

Có. Chọn MoMo trong trang nạp tiền, hệ thống hiển thị số tài khoản nhận. Mở ứng dụng MoMo, chuyển khoản đến số đó và xác nhận bằng mã PIN. Số dư thường cập nhật ngay sau khi ví xác nhận giao dịch thành công.

Cả ZaloPay và Viettel Money đều được hỗ trợ với quy trình tương tự MoMo. Vào trang nạp tiền, chọn ví muốn dùng, làm theo hướng dẫn hiển thị và xác nhận trong ứng dụng ví của bạn.

Thời gian xử lý phụ thuộc vào quy trình xác minh tài khoản và ví điện tử bạn chọn. Lần rút đầu tiên yêu cầu xác minh danh tính một lần. Sau khi hoàn tất, các lệnh rút tiếp theo được xử lý theo quy trình tiêu chuẩn của ví.

Sảnh 6valley chạy trực tiếp trên trình duyệt di động mà không cần cài đặt thêm. Toàn bộ danh mục slot, Live Casino và thể thao đều truy cập được từ điện thoại hoặc máy tính bảng.

RTP chỉ hiển thị ở những trò chơi mà nhà cung cấp như Pragmatic Play hoặc PG Soft công bố công khai. Thông tin này thường nằm trong phần thông tin trò chơi hoặc trang trợ giúp của từng tựa game.

Nhấn liên kết quên mật khẩu trên trang đăng nhập, nhập số điện thoại đã đăng ký và làm theo hướng dẫn OTP để đặt lại. Nếu không nhận được mã, liên hệ live chat hỗ trợ tiếng Việt để được xử lý trực tiếp.

Có. Khu vực Thể thao trong sảnh bao gồm kèo bóng đá trực tiếp và nhiều môn thể thao khác. Truy cập tùy thuộc vào pháp luật địa phương và khu vực được phép sử dụng dịch vụ.
DI CHUYỂN TRONG SẢNH

Cách tìm đường trong sảnh 6valley

Thanh điều hướng chính chia sảnh thành bốn khu vực: Slot, Live Casino, Thể thao và Fishing. Chọn khu vực, sau đó dùng bộ lọc nhà cung cấp để thu hẹp — ví dụ chọn Pragmatic Play để thấy Gates of Olympus và Sweet Bonanza, hoặc chọn Evolution để vào bàn Live Baccarat và Tài Xỉu Nhanh. Biểu tượng tài khoản ở góc trên bên phải dẫn đến lịch sử giao dịch, cài đặt bảo mật và trang nạp rút. Trên điện thoại, menu thu gọn thành biểu tượng ba gạch — mọi danh mục vẫn đầy đủ, chỉ bố cục thay đổi cho màn hình nhỏ.

Tìm slot theo nhà cung cấp

Dùng bộ lọc nhà cung cấp trong khu vực Slot để chọn Pragmatic Play, PG Soft hoặc nhà phát hành khác — danh sách trò chơi cập nhật ngay lập tức theo lựa chọn.

Chuyển sang Live Casino

Nhấn tab Live Casino để vào khu vực bàn dealer thật do Evolution vận hành. Bàn Tài Xỉu Nhanh và Đá Gà Trực Tiếp hiển thị trạng thái mở hay đóng theo thời gian thực.

Khu vực thể thao

Tab Thể thao dẫn đến kèo bóng đá trực tiếp và các môn thể thao khác. Chọn trận đấu, xem kèo và đặt cược trong cùng một màn hình mà không cần rời sảnh chính.

Quản lý tài khoản

Biểu tượng tài khoản mở trang tổng quan gồm số dư hiện tại, lịch sử nạp rút và cài đặt bảo mật — bao gồm thay đổi mật khẩu và cập nhật số điện thoại xác minh OTP.

Tổng quan nền tảng

Nhà cung cấp gamePragmatic Play, Evolution, Hacksaw Gaming, NetEnt
Trò chơiĐá Gà Trực Tiếp, Tài Xỉu Nhanh, Xổ Số Nhanh
Danh mục trò chơiCasino trực tiếp, Slot, Thể thao
Cá cược thể thaoCó (bóng đá, v.v.)
Tiền tệ chấp nhậnVND
Phương thức thanh toánMoMo, ZaloPay, Viettel Money, Bank Transfer, Debit Card
Hỗ trợTrò chuyện trực tiếp và email
Ngôn ngữ giao diệnTiếng Việt